Biến Áp Trần 150VA 3 Pha – Vào 380V Đến 460V, Ra Chuẩn 110V/220V

(đánh giá) Đã bán 0

Liên hệ

Thông tin - Khuyến mãi - Ưu đãi
  • Hàng chính hãng sản xuất tại công ty cổ phần Litanda Việt Nam
  • Cam kết 100% dây đồng, đủ công suất
  • Bảo hành 04 năm
  • Máy chạy êm, ổn định, tiết kiệm điện
  • Miễn phí giao hàng
  • Giá trên chưa bao gồm VAT
  • Hotline : 0986.203.203
  • Gọi ngay để có báo giá tốt nhất
141 người đang xem sản phẩm này
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

    Để Lại Thông Tin

    Nhận Tư Vẫn Miễn Phí

    Mô tả sản phẩm

    Biến Áp Trần 150VA 3 Pha

    Biến áp trần 150VA 3 pha là thiết bị điện chuyên dụng được sử dụng để chuyển đổi điện áp từ nguồn điện cao áp (380V – 420V – 440V – 460V) sang điện áp đầu ra chuẩn 110V hoặc 220V. Thiết bị này đặc biệt phù hợp cho các hệ thống điện công nghiệp, dân dụng cũng như các loại máy móc, thiết bị nhập khẩu cần nguồn điện ổn định và đúng chuẩn.

    Sản phẩm được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, chắc chắn, dễ dàng lắp đặt trên trần hoặc trong các tủ điện công nghiệp. Biến áp hoạt động bền bỉ, đảm bảo an toàn tuyệt đối trong quá trình sử dụng. Điểm nổi bật của biến áp trần 150VA 3 pha là toàn bộ lõi dây được quấn 100% bằng dây đồng nguyên chất, giúp tăng hiệu suất truyền tải điện, giảm tổn hao năng lượng và kéo dài tuổi thọ sản phẩm.

    Ưu Điểm Nổi Bật Của Biến Áp Trần 150VA 3 Pha

    Biến áp trần 150VA 3 pha là dòng sản phẩm được đánh giá cao nhờ sở hữu nhiều ưu điểm vượt trội về cấu tạo, độ bền và hiệu suất hoạt động. Dưới đây là những điểm nổi bật giúp thiết bị này trở thành lựa chọn hàng đầu trong các hệ thống điện công nghiệp và dân dụng hiện nay:

    🔹 Dây đồng nguyên chất 100%:
    Toàn bộ cuộn dây bên trong được quấn hoàn toàn bằng dây đồng nguyên chất, giúp thiết bị hoạt động ổn định, giảm tối đa tổn hao điện năng và hạn chế tỏa nhiệt trong quá trình vận hành. Nhờ đó, biến áp có tuổi thọ cao hơn gấp nhiều lần so với các sản phẩm sử dụng dây nhôm thông thường.

    🔹 Điện áp ra chuẩn 110V – 220V:
    Thiết bị cung cấp nguồn điện ổn định và chính xác, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho các thiết bị điện có yêu cầu điện áp khác nhau. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các loại máy móc, thiết bị nhập khẩu từ Nhật Bản, Mỹ, Hàn Quốc,… hoạt động đúng công suất và tránh nguy cơ hư hỏng do sai lệch điện áp.

    🔹 Hoạt động ổn định trong dải điện áp rộng:
    Biến áp hỗ trợ nhiều mức điện áp đầu vào từ 380V – 460V, giúp thiết bị hoạt động bền bỉ ngay cả trong điều kiện điện lưới không ổn định hoặc khu vực có sự chênh lệch pha. Điều này đặc biệt hữu ích trong môi trường sản xuất hoặc các khu công nghiệp.

    🔹 Thiết kế treo trần tiện lợi:
    Với kiểu dáng nhỏ gọn và khả năng treo trần linh hoạt, biến áp dễ dàng lắp đặt tại các nhà xưởng, khu vực kỹ thuật hoặc không gian hạn chế diện tích. Thiết kế này không chỉ giúp tiết kiệm không gian mà còn thuận tiện cho việc kiểm tra, bảo trì.

    🔹 Độ bền cao – cách điện tuyệt đối:
    Biến áp được chế tạo từ lõi tôn silic kỹ thuật cao, có khả năng chịu tải tốt và hạn chế tổn thất từ trường. Vỏ ngoài phủ sơn tĩnh điện chống rỉ sét, tăng khả năng bảo vệ trong môi trường ẩm ướt hoặc nhiệt độ cao, đảm bảo an toàn và độ bền lâu dài cho thiết bị.

    → Với những ưu điểm trên, biến áp trần 150VA 3 pha không chỉ đáp ứng tốt yêu cầu kỹ thuật mà còn mang lại hiệu quả vận hành tối ưu, phù hợp cho nhiều ứng dụng điện trong công nghiệp và dân dụng.

    Thông Số Kỹ Thuật Của Biến Áp Trần 150VA 3 Pha

    Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết
    Công suất định mức 150VA
    Điện áp vào (Input) 380V / 420V / 440V / 460V (tương thích nhiều mức điện áp, phù hợp với điện lưới công nghiệp Việt Nam)
    Điện áp ra (Output) 110V / 220V chuẩn, đảm bảo ổn định và chính xác
    Số pha 3 pha
    Vật liệu cuộn dây 100% dây đồng nguyên chất, quấn kỹ thuật cao giúp tăng hiệu suất truyền điện và độ bền sản phẩm
    Tần số hoạt động 50Hz – 60Hz
    Kiểu dáng thiết kế Dạng treo trần nhỏ gọn, vỏ thép sơn tĩnh điện chống rỉ sét, an toàn trong môi trường ẩm hoặc bụi bẩn
    Hiệu suất làm việc ≥ 98%, tiết kiệm điện năng và giảm tổn hao trong quá trình vận hành
    Ứng dụng Phù hợp cho nhà xưởng, xí nghiệp, khu sản xuất, phòng kỹ thuật hoặc các thiết bị nhập khẩu cần điện áp 110V/220V

    Ứng Dụng Của Biến Áp Trần 150VA 3 Pha

    Biến áp trần 150VA 3 pha là thiết bị điện được ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực nhờ khả năng chuyển đổi điện áp ổn định và hoạt động bền bỉ. Sản phẩm đặc biệt phù hợp với các môi trường yêu cầu cao về an toàn điện và hiệu suất truyền tải năng lượng.

    Một số ứng dụng phổ biến gồm:

    • Nhà xưởng và khu công nghiệp: Dùng để cung cấp nguồn điện ổn định cho các thiết bị nhập khẩu hoạt động ở điện áp 110V hoặc 220V, giúp hệ thống máy móc vận hành trơn tru và an toàn.

    • Phòng kỹ thuật và tủ điện trung tâm: Được tích hợp trong hệ thống điều khiển tự động, thiết bị giám sát và các bảng phân phối điện, giúp đảm bảo dòng điện ổn định, tránh quá tải.

    • Công trình dân dụng, nhà hàng, khách sạn, resort: Cung cấp điện áp phù hợp cho các thiết bị ngoại nhập như máy lạnh, tivi, tủ lạnh, thiết bị bếp và hệ thống chiếu sáng cao cấp.

    • Thiết bị điện sử dụng điện áp khác biệt: Thích hợp cho các thiết bị cần nguồn điện 110V hoặc 220V như quạt công nghiệp, máy lạnh, nồi cơm điện, thiết bị đo lường, máy công cụ, motor mini, v.v.

    Nhờ thiết kế nhỏ gọn, hiệu suất cao và độ bền vượt trội, biến áp trần 150VA 3 pha trở thành lựa chọn hàng đầu cho các kỹ sư điện, doanh nghiệp sản xuất và công trình kỹ thuật hiện đại.

    Video Sản Phẩm:

    Hướng Dẫn Lắp Đặt Và Sử Dụng Biến Áp Trần 150VA 3 Pha

    Để đảm bảo thiết bị hoạt động an toàn, hiệu quả và đạt tuổi thọ tối đa, người dùng cần tuân thủ đúng các bước lắp đặt và vận hành sau:

    1. Xác định đúng điện áp đầu vào:
    Kiểm tra nguồn điện trước khi kết nối, đảm bảo điện áp nằm trong dải 380V – 460V phù hợp với thông số kỹ thuật của thiết bị.

    2. Đấu nối đúng pha và cực tính:
    Thực hiện theo hướng dẫn kỹ thuật của nhà sản xuất, đảm bảo dây pha và dây trung tính được đấu chính xác để tránh chập điện hoặc hư hại thiết bị.

    3. Kiểm tra tải tiêu thụ:
    Đảm bảo tổng công suất của các thiết bị sử dụng không vượt quá 150VA, nhằm tránh tình trạng quá tải gây nóng và giảm tuổi thọ biến áp.

    4. Cố định thiết bị chắc chắn:
    Treo hoặc gắn biến áp lên trần, tường hoặc khung đỡ vững chắc. Tránh lắp đặt ở nơi ẩm ướt, nhiệt độ cao hoặc gần nguồn nước, để đảm bảo an toàn tuyệt đối.

    5. Bảo dưỡng định kỳ:
    Kiểm tra, vệ sinh bụi bẩn và đảm bảo các đầu nối chặt chẽ. Việc bảo dưỡng thường xuyên giúp tăng hiệu suất hoạt động và kéo dài tuổi thọ của biến áp.

    Mua Biến Áp Trần 150VA 3 Pha Ở Đâu Uy Tín?

    Nếu bạn đang tìm kiếm biến áp trần 150VA 3 pha chính hãng, chất lượng cao, được quấn 100% dây đồng nguyên chất, thì Công Ty Cổ Phần Litanda Việt Nam chính là địa chỉ đáng tin cậy hàng đầu hiện nay.

    Litanda Việt Nam là đơn vị chuyên sản xuất và phân phối biến áp, ổn áp công nghiệp và dân dụng trên toàn quốc. Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực thiết bị điện, công ty luôn tiên phong ứng dụng công nghệ hiện đại, quy trình kiểm định nghiêm ngặt để mang đến những sản phẩm đạt chuẩn kỹ thuật cao, an toàn tuyệt đối và bền bỉ theo thời gian.

    Vì Sao Nên Chọn Litanda Việt Nam

    🔹 Chất lượng vượt trội – cấu tạo cao cấp:
    Toàn bộ sản phẩm được quấn 100% bằng dây đồng nguyên chất kết hợp với lõi tôn silic nhập khẩu, giúp truyền tải điện năng ổn định, giảm tổn hao và đảm bảo tuổi thọ cao hơn gấp nhiều lần so với các loại biến áp thông thường.

    🔹 Sản xuất theo tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt:
    Mỗi sản phẩm đều được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, tuân thủ tiêu chuẩn kỹ thuật quốc gia và trải qua quy trình kiểm định khắt khe trước khi xuất xưởng, đảm bảo chất lượng và độ an toàn tuyệt đối khi đưa vào sử dụng.

    🔹 Bảo hành dài hạn – hỗ trợ tận nơi:
    Litanda Việt Nam cam kết bảo hành chính hãng dài hạn, đồng thời có đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp sẵn sàng hỗ trợ tư vấn, lắp đặt và bảo trì tận nơi, giúp khách hàng yên tâm trong suốt quá trình sử dụng.

    🔹 Giá thành cạnh tranh – sản phẩm chính hãng:
    Là đơn vị sản xuất trực tiếp, Litanda Việt Nam mang đến sản phẩm chính hãng, giá thành hợp lý, không qua trung gian, giúp khách hàng tiết kiệm tối đa chi phí đầu tư mà vẫn đảm bảo chất lượng cao nhất.

    🔹 Tư vấn và thiết kế theo yêu cầu riêng:
    Với đội ngũ kỹ sư giàu kinh nghiệm, công ty có khả năng thiết kế, sản xuất biến áp theo thông số kỹ thuật riêng phù hợp từng công trình, khu công nghiệp hoặc nhu cầu sử dụng đặc thù của khách hàng.

    👉 Litanda Việt Nam không chỉ là nhà sản xuất biến áp hàng đầu mà còn là đối tác tin cậy, đồng hành cùng mọi công trình điện trên khắp cả nước, mang đến giải pháp ổn định điện áp – an toàn – bền bỉ – tiết kiệm năng lượng.

    Lưu ý:

    • Giá bán: chưa bao gồm thuế VAT.
    • Chất lượng: hàng mới 100%.
    • Hình thức giao hàng: Lắp đặt, vận chuyển miễn phí trong khu vực Hà Nội và lân cận. Thanh toán 100% sau khi giao hàng.
    • Bảo hành: 48 tháng, trong vòng 06 tháng đầu nếu có sự cố do nhà sản xuất sẽ được đổi sản phẩm mới.
    • Các loại ổn áp có quy cách khác được sản xuất theo đơn đặt hàng.
    • Tư vấn trực tuyến từ 8h – 22h hàng ngày (bao gồm cả Thứ Bảy, Chủ Nhật).

    Để được tư vấn, hỗ trợ và đặt hàng quý khách hàng vui lòng liên hệ địa chỉ dưới đây:

    Công Ty Cổ Phần Litanda Việt Nam

    Số 720 Phúc Diễn – Nam Từ Liêm – Hà Nội

    Số 119/61 Trung Mỹ Tây – Khu Phố 2- Quận 12 – TP. Hồ Chí Minh.

    Hotline   : 0986.203.203

    Website : Onap.vn

    Email     : vietnamlitanda@gmail.com

    Đánh giá Biến Áp Trần 150VA 3 Pha – Vào 380V Đến 460V, Ra Chuẩn 110V/220V
    0.0 Đánh giá trung bình
    5 0% | 0 đánh giá
    4 0% | 0 đánh giá
    3 0% | 0 đánh giá
    2 0% | 0 đánh giá
    1 0% | 0 đánh giá
    Đánh giá Biến Áp Trần 150VA 3 Pha – Vào 380V Đến 460V, Ra Chuẩn 110V/220V
    Chọn ảnhChọn video
    0 ký tự (Tối thiểu 10)
      +

      Chưa có đánh giá nào.

      Hỏi đáp

      Không có bình luận nào

      • GIAO HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC

      • ĐỔI TRẢ TRONG 1 NĂM NẾU LỖI DO NHÀ SẢN XUẤT

      • THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

      • HOTLINE
        0986.203.203

      • HỖ TRỢ LẮP ĐẶT